
Laptop Dell Inspirion 16 5640 C7U161W11IBU
Xem đánh giá
25.790.000 ₫
27.690.000 ₫
-7%
Màn hình 16 inch tỷ lệ 16:10 mở rộng không gian, thiết kế vỏ nhôm sang trọng.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core 7 150U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 5.4GHz, 12MB Cache)
- RAM
- 16GB (2x8GB) LPDDR5 5200MHz (2 Slot, Max 32GB)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 16.0 inch FHD+ (1920x1200), 16:10, ComfortView
- Card màn hình
- Intel Graphics
- Chất liệu
- Vỏ nhôm (Mặt A, C)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core 7 150U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 5.4GHz, 12MB Cache) |
| RAM | 16GB (2x8GB) LPDDR5 5200MHz (2 Slot, Max 32GB) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 16.0 inch FHD+ (1920x1200), 16:10, ComfortView |
| Card màn hình | Intel Graphics |
| Chất liệu | Vỏ nhôm (Mặt A, C) |
| Trọng lượng | 1.87 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office |
| Bảo hành | 12 Tháng |


