
Laptop Dell Inspirion 15 3520 i5U165W11BLU-FP
Xem đánh giá
15.290.000 ₫
16.790.000 ₫
-9%
Sự lựa chọn kinh tế cho Học sinh, Sinh viên với cấu hình i5 ổn định, RAM 16GB đa nhiệm.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1235U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.4GHz)
- RAM
- 16GB (2x8GB) DDR4 2666MHz
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), 120Hz, 250 nits
- Card màn hình
- Intel UHD Graphics (Iris Xe Ready)
- Camera
- 720p HD Webcam
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1235U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.4GHz) |
| RAM | 16GB (2x8GB) DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), 120Hz, 250 nits |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics (Iris Xe Ready) |
| Camera | 720p HD Webcam |
| Trọng lượng | 1.65 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office |
| Bảo hành | 12 Tháng |


