
Laptop Dell XPS 9350 XPS9350-U5IA165W11GR-FP
Xem đánh giá
54.990.000 ₫
59.990.000 ₫
-8%
Kiệt tác công nghệ nguyên khối nhôm phay xước CNC, bàn di chuột tàng hình bằng kính.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 226V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.5GHz)
- RAM
- 16GB LPDDR5X 8533MHz (Tích hợp trên chip, không nâng cấp)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 13.4 inch FHD+ (1920x1200), InfinityEdge, 500 nits
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Bàn phím / Touchpad
- Bàn phím Zero-lattice / Haptic Touchpad kính
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 226V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.5GHz) |
| RAM | 16GB LPDDR5X 8533MHz (Tích hợp trên chip, không nâng cấp) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 13.4 inch FHD+ (1920x1200), InfinityEdge, 500 nits |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Bàn phím / Touchpad | Bàn phím Zero-lattice / Haptic Touchpad kính |
| Trọng lượng | 1.17 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng Premium Support |


