
Laptop Gigabyte A16 GA63H 3THK3VN893SH
Xem đánh giá
27.990.000 ₫
31.990.000 ₫
-13%
Laptop Full AMD mạnh mẽ, tản nhiệt Windforce độc quyền, màn hình 165Hz chuẩn thi đấu.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 7 7735HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.75GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe SSD
- Màn hình
- 16.0 inch FHD+ (1920x1200) 16:10, 165Hz, 100% sRGB
- Card màn hình
- AMD Radeon™ RX 7600S 8GB GDDR6
- Kết nối
- USB-C (DP/PD), USB 3.2, HDMI 2.1, RJ45
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 7 7735HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.75GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe SSD |
| Màn hình | 16.0 inch FHD+ (1920x1200) 16:10, 165Hz, 100% sRGB |
| Card màn hình | AMD Radeon™ RX 7600S 8GB GDDR6 |
| Kết nối | USB-C (DP/PD), USB 3.2, HDMI 2.1, RJ45 |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


