
Laptop Gigabyte Aero 15 OLED KD-72S1623GO
Xem đánh giá
38.990.000 ₫
45.000.000 ₫
-13%
Máy trạm đồ họa chuyên nghiệp, màn hình 4K Samsung AMOLED chuẩn màu tuyệt đối.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-11800H (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz)
- RAM
- 16GB DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch 4K UHD (3840x2160) Samsung AMOLED
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6
- Tính năng
- Bàn phím RGB từng phím, Bảo mật vân tay
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-11800H (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz) |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch 4K UHD (3840x2160) Samsung AMOLED |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 3060 6GB GDDR6 |
| Tính năng | Bàn phím RGB từng phím, Bảo mật vân tay |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


