
Laptop Gigabyte Aero 16 1VH93VNC64AH
Xem đánh giá
58.990.000 ₫
62.000.000 ₫
-5%
Siêu máy trạm i9 mạnh nhất dòng Aero, màn hình 4K+ OLED tỷ lệ 16:10 chuyên dụng đồ họa.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i9-13900H (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 5.4GHz)
- RAM
- 32GB DDR5 5200MHz (2 Khe rời)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch 4K+ (3840x2400) OLED, 120Hz, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6
- Vỏ máy
- Hợp kim nhôm CNC cao cấp
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i9-13900H (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 5.4GHz) |
| RAM | 32GB DDR5 5200MHz (2 Khe rời) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch 4K+ (3840x2400) OLED, 120Hz, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 |
| Vỏ máy | Hợp kim nhôm CNC cao cấp |
| Trọng lượng | 1.9 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


