
Laptop Gigabyte Aorus 15P YD-73S1224GH
Xem đánh giá
42.990.000 ₫
48.000.000 ₫
-10%
Vũ khí thi đấu chuyên nghiệp với màn hình 240Hz, hệ thống tản nhiệt Windforce Infinity khổng lồ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-11800H (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz)
- RAM
- 16GB DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 1TB M.2 PCIe SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080) IPS, 240Hz, 72% NTSC
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 3080 8GB GDDR6
- Tản nhiệt
- Windforce Infinity Cooling System
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-11800H (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz) |
| RAM | 16GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080) IPS, 240Hz, 72% NTSC |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 3080 8GB GDDR6 |
| Tản nhiệt | Windforce Infinity Cooling System |
| Bàn phím | Island-style RGB Fusion Keyboard |
| Bảo hành | 24 Tháng |


