
Laptop HP 14s-dq1065TU 9TZ44PA
Xem đánh giá
16.690.000 ₫
16.690.000 ₫
-0%
Laptop HP màu bạc tinh tế, thiết kế bo tròn nhẹ nhàng, thích hợp học tập và làm việc cơ bản.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1035G1 (4 Nhân / 8 Luồng, Up to 3.6GHz)
- RAM
- 8GB DDR4 2666MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch HD/FHD, Viền mỏng (Micro-Edge)
- Card màn hình
- Intel UHD Graphics
- Trọng lượng
- Xấp xỉ 1.46 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1035G1 (4 Nhân / 8 Luồng, Up to 3.6GHz) |
| RAM | 8GB DDR4 2666MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch HD/FHD, Viền mỏng (Micro-Edge) |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.46 kg |
| Hệ điều hành | Windows 10 / 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


