
Laptop HP 240 G9 6L1Y2PA
Xem đánh giá
15.290.000 ₫
18.790.000 ₫
-19%
Máy tính xách tay tối ưu cho dân văn phòng, độ bền cao, bảo mật TPM vững chắc.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1235U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.4GHz)
- RAM
- 8GB DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 14.0 inch FHD (1920x1080), Anti-Glare, 250 nits
- Card màn hình
- Intel Iris Xe Graphics (Khi chạy Dual RAM)
- Kết nối
- 1x USB Type-C, 2x USB-A, 1x HDMI, 1x RJ-45
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1235U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.4GHz) |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 14.0 inch FHD (1920x1080), Anti-Glare, 250 nits |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics (Khi chạy Dual RAM) |
| Kết nối | 1x USB Type-C, 2x USB-A, 1x HDMI, 1x RJ-45 |
| Trọng lượng | 1.47 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


