
Laptop HP ENVY 13 ba0046TU 171M2PA
Xem đánh giá
21.990.000 ₫
21.990.000 ₫
-0%
Dòng Envy cao cấp, vỏ kim loại sáng bóng, màn hình 13.3 inch viền siêu mỏng Micro-Edge.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1035G4 (4 Nhân / 8 Luồng, Up to 3.7GHz)
- RAM
- 8GB DDR4 2666MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 256GB PCIe NVMe M.2 SSD
- Màn hình
- 13.3 inch FHD (1920x1080), IPS, 72% NTSC, 300 nits
- Card màn hình
- Intel Iris Plus Graphics
- Bảo mật
- Bảo mật vân tay, Shutter che Camera
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1035G4 (4 Nhân / 8 Luồng, Up to 3.7GHz) |
| RAM | 8GB DDR4 2666MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 256GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 13.3 inch FHD (1920x1080), IPS, 72% NTSC, 300 nits |
| Card màn hình | Intel Iris Plus Graphics |
| Bảo mật | Bảo mật vân tay, Shutter che Camera |
| Trọng lượng | 1.30 kg |
| Hệ điều hành | Windows 10 / 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


