
Laptop HP Omen Transcend 14 fb0135TX ay8v1pa
Xem đánh giá
45.990.000 ₫
49.990.000 ₫
-8%
Định nghĩa lại laptop gaming mỏng nhẹ, màn hình OLED 2.8K đẹp mê hồn, chip Ultra 7 AI.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 7 155H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 4.8GHz)
- RAM
- 16GB LPDDR5X 7467MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch 2.8K (2880x1800) OLED, 120Hz, 0.2ms, 500 nits
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
- Bàn phím
- 4-Zone RGB Backlit, Skyline Keycaps
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 4.8GHz) |
| RAM | 16GB LPDDR5X 7467MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch 2.8K (2880x1800) OLED, 120Hz, 0.2ms, 500 nits |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 |
| Bàn phím | 4-Zone RGB Backlit, Skyline Keycaps |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


