
Laptop HP Omen 16 am0178TX bx8y4pa
Xem đánh giá
38.490.000 ₫
42.000.000 ₫
-8%
Sức mạnh tuyệt đối từ Intel Gen 14 HX, màn hình 240Hz siêu mượt cho game thủ pro.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-14700HX (20 Nhân / 28 Luồng, Up to 5.5GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 5600MHz (2 Khe rời)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe SSD
- Màn hình
- 16.1 inch QHD (2560x1440), 240Hz, IPS, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
- Công nghệ tản nhiệt
- Omen Tempest Cooling
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-14700HX (20 Nhân / 28 Luồng, Up to 5.5GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz (2 Khe rời) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe SSD |
| Màn hình | 16.1 inch QHD (2560x1440), 240Hz, IPS, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 |
| Công nghệ tản nhiệt | Omen Tempest Cooling |
| Trọng lượng | 2.35 kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |


