
Laptop HP Pavilion X360 14 DW0062TU
Xem đánh giá
17.990.000 ₫
18.690.000 ₫
-4%
Laptop 2-trong-1 tiện lợi, bản lề xoay gập 360 độ, hỗ trợ màn hình cảm ứng đa điểm.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1035G1 (4 Nhân / 8 Luồng, Up to 3.6GHz)
- RAM
- 8GB DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch FHD (1920x1080), IPS, Cảm ứng đa điểm, Kính viền đối viền
- Card màn hình
- Intel UHD Graphics
- Bản lề
- Xoay gập 360 độ
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1035G1 (4 Nhân / 8 Luồng, Up to 3.6GHz) |
| RAM | 8GB DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch FHD (1920x1080), IPS, Cảm ứng đa điểm, Kính viền đối viền |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics |
| Bản lề | Xoay gập 360 độ |
| Trọng lượng | 1.61 kg |
| Hệ điều hành | Windows 10 / 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


