
Laptop HP Victus 16 r0127TX 8csn2pa
Xem đánh giá
25.990.000 ₫
28.990.000 ₫
-10%
Cấu hình i7 Gen 13 cực mạnh, thiết kế tối giản, màn hình lớn 16.1 inch rộng rãi.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-13700H (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 5.0GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 5200MHz
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.1 inch FHD (1920x1080), 144Hz, IPS, 250 nits
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Âm thanh
- Audio by B&O
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-13700H (14 Nhân / 20 Luồng, Up to 5.0GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.1 inch FHD (1920x1080), 144Hz, IPS, 250 nits |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Âm thanh | Audio by B&O |
| Trọng lượng | 2.31 kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |


