
Laptop HP Victus 16 r0215TX 9Q9B8PA
Xem đánh giá
24.990.000 ₫
27.490.000 ₫
-9%
Cấu hình i5-13500H và RTX 4060 cực mạnh, lựa chọn hàng đầu trong phân khúc tầm trung.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13500H (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 5200MHz
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.1 inch FHD (1920x1080), 144Hz, IPS, 250 nits
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
- Trọng lượng
- 2.31 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13500H (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.7GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.1 inch FHD (1920x1080), 144Hz, IPS, 250 nits |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 |
| Trọng lượng | 2.31 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


