
Laptop Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 83K1000JVN
Xem đánh giá
17.990.000 ₫
19.490.000 ₫
-8%
Máy tính chuẩn quân đội mỏng nhẹ, sức mạnh khổng lồ từ chip i7 dòng H.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-13620H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.9GHz, 24MB Cache)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe SSD
- Màn hình
- 15.3 inch FHD, Anti-Glare
- Card màn hình
- Intel UHD Graphics
- Độ bền
- Chứng nhận chuẩn quân đội MIL-STD 810H
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-13620H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.9GHz, 24MB Cache) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe SSD |
| Màn hình | 15.3 inch FHD, Anti-Glare |
| Card màn hình | Intel UHD Graphics |
| Độ bền | Chứng nhận chuẩn quân đội MIL-STD 810H |
| Trọng lượng | 1.62 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


