
Laptop Lenovo Legion 5 15AHP10 83M0002YVN
Xem đánh giá
32.490.000 ₫
35.990.000 ₫
-10%
Vua gaming tầm trung 2024, chip Ryzen 8000 Series có AI, màn hình 2K tuyệt đẹp.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 7 8845HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.1GHz, NPU 16TOPS)
- RAM
- 16GB DDR5 5600MHz (2 Khe, Max 64GB)
- Ổ cứng
- 512GB M.2 PCIe 4.0 SSD (Trống 1 khe nâng cấp)
- Màn hình
- 15.6 inch WQHD (2560x1440), IPS, 165Hz, 100% sRGB, G-Sync
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 (140W)
- Tản nhiệt
- Legion Coldfront 5.0
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 7 8845HS (8 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.1GHz, NPU 16TOPS) |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz (2 Khe, Max 64GB) |
| Ổ cứng | 512GB M.2 PCIe 4.0 SSD (Trống 1 khe nâng cấp) |
| Màn hình | 15.6 inch WQHD (2560x1440), IPS, 165Hz, 100% sRGB, G-Sync |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 (140W) |
| Tản nhiệt | Legion Coldfront 5.0 |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Bảo hành | 36 Tháng (Premium Care) |


