
Laptop Lenovo LOQ 15IRX9 83DV013PVN
Xem đánh giá
23.490.000 ₫
25.990.000 ₫
-10%
Sự cân bằng hoàn hảo giữa học tập và chơi game với chip Intel dòng HX mạnh mẽ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-13450HX (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz (Hỗ trợ 2 khe)
- Ổ cứng
- 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz, G-Sync
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Cổng kết nối
- USB-C, USB 3.2, HDMI 2.1, RJ45
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-13450HX (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz (Hỗ trợ 2 khe) |
| Ổ cứng | 512GB SSD M.2 PCIe NVMe |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, 144Hz, G-Sync |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Cổng kết nối | USB-C, USB 3.2, HDMI 2.1, RJ45 |
| Trọng lượng | 2.38 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng (Premium Care) |


