
Laptop Lenovo ThinkPad X1 Carbon Gen 13 21NX003DVN
Xem đánh giá
48.300.000 ₫
49.800.000 ₫
-3%
Huyền thoại laptop doanh nhân, khung sợi Carbon siêu nhẹ, bàn phím gõ tốt nhất thế giới.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 225H (14 Nhân / 14 Luồng, Up to 4.9GHz, 18MB)
- RAM
- 16GB LPDDR5x 8400MHz (Soldered)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 (Hỗ trợ SSD PCIe 5.0)
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA/OLED, Chống chói, Low Power
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Bảo mật
- Vân tay trên nút nguồn, Camera IR Windows Hello, dTPM 2.0
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 225H (14 Nhân / 14 Luồng, Up to 4.9GHz, 18MB) |
| RAM | 16GB LPDDR5x 8400MHz (Soldered) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2280 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 (Hỗ trợ SSD PCIe 5.0) |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA/OLED, Chống chói, Low Power |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Bảo mật | Vân tay trên nút nguồn, Camera IR Windows Hello, dTPM 2.0 |
| Trọng lượng | 1.12 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Bảo hành | 36 Tháng (Bảo hành Premier cao cấp) |


