
Laptop Lenovo ThinkPad X9-14 Gen 1 21QA006GVN
Xem đánh giá
44.990.000 ₫
50.390.000 ₫
-11%
Siêu phẩm di động, cấu trúc Lunar Lake 32GB RAM, thiết kế sang trọng, NPU 40 TOPS.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 228V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.5GHz, NPU 40 TOPS)
- RAM
- 32GB LPDDR5x 8533MHz (Soldered)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA, Chống chói
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Chất liệu vỏ
- Hợp kim Magie / Sợi Carbon
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 228V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.5GHz, NPU 40 TOPS) |
| RAM | 32GB LPDDR5x 8533MHz (Soldered) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe Opal 2.0 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA, Chống chói |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Chất liệu vỏ | Hợp kim Magie / Sợi Carbon |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.2 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Pro |
| Bảo hành | 36 Tháng (Bảo hành Premier) |


