
Laptop Lenovo Yoga Slim 7 14IMH9 83CV00DKVN
Xem đánh giá
27.990.000 ₫
29.990.000 ₫
-7%
Vỏ nhôm nguyên khối, viền cong bo tròn tinh tế, cấu hình khủng Core Ultra 7 và RAM 32GB.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 7 155H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 4.8GHz, 24MB Cache)
- RAM
- 32GB LPDDR5-6400 (Soldered)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe SSD
- Màn hình
- 14.0 inch OLED, 100% DCI-P3, VESA DisplayHDR True Black
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Webcam
- FHD 1080p + IR (Windows Hello)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 4.8GHz, 24MB Cache) |
| RAM | 32GB LPDDR5-6400 (Soldered) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe SSD |
| Màn hình | 14.0 inch OLED, 100% DCI-P3, VESA DisplayHDR True Black |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Webcam | FHD 1080p + IR (Windows Hello) |
| Trọng lượng | 1.39 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home + Office Home & Student |
| Bảo hành | 36 Tháng (Bảo hành Premium Care) |


