
Laptop Lenovo Yoga Slim 9 14ILL10 83CX001AVN
Xem đánh giá
55.990.000 ₫
59.990.000 ₫
-7%
Đẳng cấp thượng lưu với mặt kính 3D cong, chip Lunar Lake mới nhất tích hợp RAM trực tiếp.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 7 258V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.8GHz, 12MB Cache)
- RAM
- 32GB LPDDR5x 8533MHz (Memory on Package)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe SSD
- Màn hình
- 14.0 inch PureSight OLED, Cảm ứng (Touch), 100% DCI-P3
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Bảo mật
- E-Shutter Camera, Nhận diện khuôn mặt IR
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 7 258V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.8GHz, 12MB Cache) |
| RAM | 32GB LPDDR5x 8533MHz (Memory on Package) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 2242 PCIe 4.0x4 NVMe SSD |
| Màn hình | 14.0 inch PureSight OLED, Cảm ứng (Touch), 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Bảo mật | E-Shutter Camera, Nhận diện khuôn mặt IR |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.3 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 36 Tháng (Premium Care) |


