
Laptop LG Gram 2022 17ZD90Q-G.AX52A5
Xem đánh giá
18.990.000 ₫
40.990.000 ₫
-54%
Laptop màn hình 17 inch khổng lồ nhưng trọng lượng siêu nhẹ chỉ 1.35kg, đạt chuẩn quân sự.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1240P (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.4GHz, 12MB Cache)
- RAM
- 16GB (2x8GB) LPDDR5 5200MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 256GB PCIe NVMe M.2 SSD
- Màn hình
- 17.0 inch WQXGA (2560x1600), IPS, DCI-P3 99%, Chống chói
- Card màn hình
- Intel Iris Xe Graphics
- Độ bền
- Hợp kim Magie, Chuẩn quân sự MIL-STD-810G
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1240P (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.4GHz, 12MB Cache) |
| RAM | 16GB (2x8GB) LPDDR5 5200MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 256GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 17.0 inch WQXGA (2560x1600), IPS, DCI-P3 99%, Chống chói |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics |
| Độ bền | Hợp kim Magie, Chuẩn quân sự MIL-STD-810G |
| Trọng lượng | 1.35 kg |
| Hệ điều hành | FreeDOS / Lắp đặt Windows 11 |
| Bảo hành | 12 Tháng |


