
Laptop LG Gram 2023 17ZD90R G.AX73A5
Xem đánh giá
38.990.000 ₫
42.990.000 ₫
-9%
Thế hệ LG Gram 17 inch nâng cấp vi xử lý i7 Gen 13 và công nghệ Dolby Atmos.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-1360P (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.0GHz, 18MB Cache)
- RAM
- 16GB LPDDR5 6000MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 256GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 17.0 inch WQXGA (2560x1600), IPS, DCI-P3 99%, 350 nits
- Card màn hình
- Intel Iris Xe Graphics
- Bảo mật
- Nhận diện khuôn mặt (FHD IR Webcam)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-1360P (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 5.0GHz, 18MB Cache) |
| RAM | 16GB LPDDR5 6000MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 256GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 17.0 inch WQXGA (2560x1600), IPS, DCI-P3 99%, 350 nits |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics |
| Bảo mật | Nhận diện khuôn mặt (FHD IR Webcam) |
| Trọng lượng | 1.35 kg |
| Hệ điều hành | FreeDOS |
| Bảo hành | 12 Tháng |


