
Laptop LG Gram 2024 14T90S-G.AH55A5
Xem đánh giá
32.990.000 ₫
34.590.000 ₫
-5%
LG Gram 2024 tích hợp AI, màn hình 14 inch cực kỳ cơ động với trọng lượng chỉ 1.12kg.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 125H (14 Nhân / 18 Luồng, Up to 4.5GHz, AI NPU)
- RAM
- 16GB LPDDR5x 5200MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS, DCI-P3 99%, Anti-Glare
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Trọng lượng
- 1.12 kg
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H (14 Nhân / 18 Luồng, Up to 4.5GHz, AI NPU) |
| RAM | 16GB LPDDR5x 5200MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA (1920x1200), IPS, DCI-P3 99%, Anti-Glare |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Trọng lượng | 1.12 kg |
| Chất liệu | Hợp kim Magie (Chuẩn MIL-STD-810H) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


