
Laptop LG Gram Book 15U50T-G.AV56A5
Xem đánh giá
14.990.000 ₫
14.990.000 ₫
-0%
Dòng LG Ultra PC tiêu chuẩn (Gram Book), thiết kế sang trọng, giá thành cực dễ tiếp cận.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1334U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz)
- RAM
- 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
- Màn hình
- 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, Chống chói
- Card màn hình
- Intel Iris Xe Graphics
- Cổng kết nối
- Type-C, USB-A, HDMI, MicroSD, RJ45
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1334U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz) |
| RAM | 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD |
| Màn hình | 15.6 inch FHD (1920x1080), IPS, Chống chói |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics |
| Cổng kết nối | Type-C, USB-A, HDMI, MicroSD, RJ45 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.6 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


