
Laptop LG Gram Style 16Z90RS GAH54A5
Xem đánh giá
39.490.000 ₫
43.990.000 ₫
-10%
Đỉnh cao thời trang công nghệ với vỏ kính cực quang đổi màu, màn hình OLED rực rỡ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1340P (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz, 12MB Cache)
- RAM
- 16GB LPDDR5 6000MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe M.2 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch WQXGA+ (3200x2000), OLED, 120Hz, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- Intel Iris Xe Graphics
- Touchpad
- Cảm ứng lực Haptic tàng hình (Invisible Touchpad)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1340P (12 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.6GHz, 12MB Cache) |
| RAM | 16GB LPDDR5 6000MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe M.2 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch WQXGA+ (3200x2000), OLED, 120Hz, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics |
| Touchpad | Cảm ứng lực Haptic tàng hình (Invisible Touchpad) |
| Trọng lượng | 1.25 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


