
Laptop MSI Crosshair 16 HX AI D2XWFKG 036VN
Xem đánh giá
33.990.000 ₫
36.990.000 ₫
-8%
Vũ khí Gaming AI thế hệ mới với màn hình 240Hz siêu mượt và chip i7 Gen 14 cực khủng.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-14700HX (20 Nhân / 28 Luồng, Up to 5.5GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 5600MHz (2 Khe rời)
- Ổ cứng
- 1TB M.2 PCIe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch QHD+ (2560x1600), 240Hz, 100% DCI-P3, IPS
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
- Bàn phím
- 24-Zone RGB Gaming Keyboard
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-14700HX (20 Nhân / 28 Luồng, Up to 5.5GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 5600MHz (2 Khe rời) |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch QHD+ (2560x1600), 240Hz, 100% DCI-P3, IPS |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6 |
| Bàn phím | 24-Zone RGB Gaming Keyboard |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


