
Laptop MSI Cyborg 14 A13VE 090VN
Xem đánh giá
21.490.000 ₫
24.990.000 ₫
-14%
Laptop Gaming 14 inch mỏng nhẹ, thiết kế xuyên thấu độc bản, tính di động cực cao.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i7-13620H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.9GHz)
- RAM
- 16GB DDR5 4800MHz
- Ổ cứng
- 512GB SSD PCIe NVMe Gen 4
- Màn hình
- 14.0 inch FHD+ (1920x1200), IPS, 144Hz, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
- Cổng kết nối
- USB-C (DP), USB 3.2, HDMI 2.1, RJ45
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i7-13620H (10 Nhân / 16 Luồng, Up to 4.9GHz) |
| RAM | 16GB DDR5 4800MHz |
| Ổ cứng | 512GB SSD PCIe NVMe Gen 4 |
| Màn hình | 14.0 inch FHD+ (1920x1200), IPS, 144Hz, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6 |
| Cổng kết nối | USB-C (DP), USB 3.2, HDMI 2.1, RJ45 |
| Trọng lượng | 1.6 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


