
Laptop MSI Modern 14 F13MG 466VN
Xem đánh giá
14.190.000 ₫
14.990.000 ₫
-5%
Laptop MSI siêu mỏng nhẹ dành cho học tập và văn phòng, thiết kế màu đen tuyền cá tính.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-1334U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz)
- RAM
- 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz
- Ổ cứng
- 512GB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch FHD (1920x1080), IPS-Level
- Card màn hình
- Intel Iris Xe Graphics
- Bàn phím
- White Backlight Keyboard (Đèn nền trắng)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-1334U (10 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.6GHz) |
| RAM | 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz |
| Ổ cứng | 512GB NVMe PCIe Gen4x4 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch FHD (1920x1080), IPS-Level |
| Card màn hình | Intel Iris Xe Graphics |
| Bàn phím | White Backlight Keyboard (Đèn nền trắng) |
| Trọng lượng | 1.4 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


