
Laptop MSI Prestige 13 AI Evo A2VMG 040VN
Xem đánh giá
29.990.000 ₫
33.990.000 ₫
-12%
Tuyệt phẩm doanh nhân MSI trọng lượng chỉ 990 gram, màn hình OLED 2.8K và sức mạnh AI.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 7 155H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 4.8GHz, NPU AI)
- RAM
- 32GB LPDDR5 6400MHz (Onboard)
- Ổ cứng
- 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
- Màn hình
- 13.3 inch 2.8K (2880x1800) OLED, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Bảo mật
- Vân tay, Camera IR 1080p, TPM 2.0
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 7 155H (16 Nhân / 22 Luồng, Up to 4.8GHz, NPU AI) |
| RAM | 32GB LPDDR5 6400MHz (Onboard) |
| Ổ cứng | 1TB NVMe PCIe Gen4x4 SSD |
| Màn hình | 13.3 inch 2.8K (2880x1800) OLED, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Bảo mật | Vân tay, Camera IR 1080p, TPM 2.0 |
| Trọng lượng | 990 g |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


