
Laptop MSI Prestige 14 AI Evo C2VMG 020VN
Xem đánh giá
34.990.000 ₫
39.990.000 ₫
-13%
Thế hệ Prestige 14 inch mới nhất tích hợp chip Lunar Lake, hiệu suất pin đỉnh cao.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 7 258V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.8GHz, NPU AI)
- RAM
- 32GB LPDDR5x 8533MHz (Tích hợp trên CPU)
- Ổ cứng
- 1TB NVMe PCIe Gen4 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA (1920x1200) hoặc 2.8K OLED, 16:10
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Camera & Bảo mật
- IR FHD Webcam, Tobii Aware Privacy, Fingerprint
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 7 258V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 4.8GHz, NPU AI) |
| RAM | 32GB LPDDR5x 8533MHz (Tích hợp trên CPU) |
| Ổ cứng | 1TB NVMe PCIe Gen4 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA (1920x1200) hoặc 2.8K OLED, 16:10 |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Camera & Bảo mật | IR FHD Webcam, Tobii Aware Privacy, Fingerprint |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.40 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


