
Laptop MSI Prestige 16 AI Mercedes-AMG B2VMG 088VN
Xem đánh giá
47.990.000 ₫
49.990.000 ₫
-4%
Phiên bản giới hạn hợp tác cùng Mercedes-AMG, sức mạnh vô song từ vi xử lý Ultra 9.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 9 288V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 5.1GHz)
- RAM
- 32GB LPDDR5x 8533MHz (Tích hợp trên chip)
- Ổ cứng
- 2TB NVMe PCIe Gen4 SSD
- Màn hình
- 16.0 inch UHD+ 4K (3840x2400) OLED, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Phụ kiện đi kèm
- Box đặc biệt, Chuột, Lót chuột, USB và Túi AMG
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 9 288V (8 Nhân / 8 Luồng, Up to 5.1GHz) |
| RAM | 32GB LPDDR5x 8533MHz (Tích hợp trên chip) |
| Ổ cứng | 2TB NVMe PCIe Gen4 SSD |
| Màn hình | 16.0 inch UHD+ 4K (3840x2400) OLED, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Phụ kiện đi kèm | Box đặc biệt, Chuột, Lót chuột, USB và Túi AMG |
| Trọng lượng | 1.50 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


