
Laptop MSI Titan 18 HX AI A2XWIG 090VN
Xem đánh giá
139.990.000 ₫
149.990.000 ₫
-7%
Vị vua của Laptop Gaming, bàn phím cơ Cherry MX, cấu hình tối thượng 128GB RAM.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz)
- RAM
- 128GB (4x32GB) DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 4TB (2x2TB) M.2 PCIe Gen 4 SSD (RAID 0)
- Màn hình
- 18.0 inch UHD+ (3840x2400) Mini LED, 120Hz, 100% DCI-P3
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4090 16GB GDDR6 (175W)
- Hệ thống loa
- Hệ thống 6 loa Dynaudio cao cấp
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz) |
| RAM | 128GB (4x32GB) DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 4TB (2x2TB) M.2 PCIe Gen 4 SSD (RAID 0) |
| Màn hình | 18.0 inch UHD+ (3840x2400) Mini LED, 120Hz, 100% DCI-P3 |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4090 16GB GDDR6 (175W) |
| Hệ thống loa | Hệ thống 6 loa Dynaudio cao cấp |
| Trọng lượng | 3.6 kg |
| Bảo hành | 24 Tháng |


