
Laptop MSI Venture A14 AI A3HMG 004VN
Xem đánh giá
23.490.000 ₫
25.990.000 ₫
-10%
Dòng laptop di động mới từ MSI sử dụng vi xử lý AMD Ryzen AI 300 Series.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen AI 5 340 (6 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.8GHz, NPU tích hợp)
- RAM
- 16GB (2x8GB) DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 512GB NVMe PCIe Gen4x4 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA (1920x1200) 16:10, IPS-Level
- Card màn hình
- AMD Radeon Graphics
- Kết nối
- Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3, USB-C
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen AI 5 340 (6 Nhân / 12 Luồng, Up to 4.8GHz, NPU tích hợp) |
| RAM | 16GB (2x8GB) DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 512GB NVMe PCIe Gen4x4 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA (1920x1200) 16:10, IPS-Level |
| Card màn hình | AMD Radeon Graphics |
| Kết nối | Wi-Fi 6E, Bluetooth 5.3, USB-C |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.4 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 24 Tháng |


