
Laptop HP Omen Max 16 ah0213TX c1wr2pa
Xem đánh giá
44.990.000 ₫
48.990.000 ₫
-8%
Cấu hình Omen Max đỉnh cao với Intel Core i9 Gen 14, tản nhiệt nâng cấp toàn diện.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz)
- RAM
- 32GB DDR5 5600MHz
- Ổ cứng
- 1TB M.2 PCIe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 16.1 inch QHD+ (2560x1440), 240Hz, IPS, 100% sRGB
- Card màn hình
- NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6
- Pin
- 6-cell, 83 Wh
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i9-14900HX (24 Nhân / 32 Luồng, Up to 5.8GHz) |
| RAM | 32GB DDR5 5600MHz |
| Ổ cứng | 1TB M.2 PCIe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 16.1 inch QHD+ (2560x1440), 240Hz, IPS, 100% sRGB |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce RTX 4070 8GB GDDR6 |
| Pin | 6-cell, 83 Wh |
| Trọng lượng | 2.39 kg |
| Bảo hành | 12 Tháng |


