
Laptop Acer Swift Go SFG14 74 58FJ
Xem đánh giá
28.990.000 ₫
29.990.000 ₫
-3%
Phiên bản thiết kế mới, vỏ hợp kim magie mát lạnh, bảo mật vân tay 1 chạm.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core Ultra 5 125H (14 Nhân / 18 Luồng, Up to 4.5GHz)
- RAM
- 16GB LPDDR5X (Onboard)
- Ổ cứng
- 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD
- Màn hình
- 14.0 inch WUXGA (1920x1200) hoặc 2.8K IPS/OLED
- Card màn hình
- Intel Arc Graphics
- Kết nối
- Wi-Fi 7, Bluetooth 5.3, Thunderbolt 4
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core Ultra 5 125H (14 Nhân / 18 Luồng, Up to 4.5GHz) |
| RAM | 16GB LPDDR5X (Onboard) |
| Ổ cứng | 512GB PCIe NVMe Gen 4 SSD |
| Màn hình | 14.0 inch WUXGA (1920x1200) hoặc 2.8K IPS/OLED |
| Card màn hình | Intel Arc Graphics |
| Kết nối | Wi-Fi 7, Bluetooth 5.3, Thunderbolt 4 |
| Trọng lượng | 1.32 kg |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Bảo hành | 12 Tháng |


