
Loa Edifier MR4
Xem đánh giá
2.790.000 ₫
2.990.000 ₫
-7%
Loa kiểm âm chuẩn Studio, cân bằng hoàn hảo giữa nghe nhạc và sản xuất âm thanh.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại loa
- Loa kiểm âm (Studio Monitor) 2.0
- Công suất (RMS)
- 21W + 21W (Tổng 42W)
- Dải tần số
- 60Hz - 20kHz
- Màng loa
- Bass 4 inch + Tweeter 1 inch
- Chế độ âm thanh
- Monitor Mode / Music Mode
- Kết nối đầu vào
- 1/4-inch TRS (Balanced), RCA, AUX
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại loa | Loa kiểm âm (Studio Monitor) 2.0 |
| Công suất (RMS) | 21W + 21W (Tổng 42W) |
| Dải tần số | 60Hz - 20kHz |
| Màng loa | Bass 4 inch + Tweeter 1 inch |
| Chế độ âm thanh | Monitor Mode / Music Mode |
| Kết nối đầu vào | 1/4-inch TRS (Balanced), RCA, AUX |
| Kết nối đầu ra | Cổng cắm tai nghe 3.5mm mặt trước |
| Chất liệu thùng loa | Gỗ MDF |
| Bảo hành | 12 Tháng |


