
Loa Logitech G560
Xem đánh giá
4.990.000 ₫
5.490.000 ₫
-9%
Loa gaming 2.1 với công suất cực đại 240W, tích hợp công nghệ đồng bộ ánh sáng Lightsync RGB.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại loa
- Loa Gaming Hệ thống 2.1
- Công suất (RMS)
- 120W (Subwoofer 60W + 2 Vệ tinh x 30W)
- Công suất cực đại (Peak)
- 240W
- Công nghệ âm thanh
- DTS:X Ultra Surround Sound
- Đèn nền
- Lightsync RGB (4 vùng chiếu sáng độc lập)
- Kết nối
- Bluetooth 4.1, USB, Jack 3.5mm
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại loa | Loa Gaming Hệ thống 2.1 |
| Công suất (RMS) | 120W (Subwoofer 60W + 2 Vệ tinh x 30W) |
| Công suất cực đại (Peak) | 240W |
| Công nghệ âm thanh | DTS:X Ultra Surround Sound |
| Đèn nền | Lightsync RGB (4 vùng chiếu sáng độc lập) |
| Kết nối | Bluetooth 4.1, USB, Jack 3.5mm |
| Tính năng | Easy-Switch (Chuyển đổi 4 thiết bị mượt mà) |
| Bảo hành | 24 Tháng |


