
Loa Thonet & Vander White 2.0
Xem đánh giá
2.190.000 ₫
2.390.000 ₫
-8%
Loa Bookshelf màu Trắng thanh lịch, thùng gỗ HDAA mang lại chất âm vòm tự nhiên.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại loa
- Loa kệ sách (Bookshelf) 2.0
- Công suất (RMS)
- 16W + 16W (Tổng 32W)
- Công suất cực đại
- 160W (Peak Power)
- Dải tần số
- 50Hz - 20kHz
- Kết nối
- Bluetooth 5.0, RCA, 3.5mm Stereo
- Chất liệu màng loa
- Aramid (Bass) / Lụa (Tweeter)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại loa | Loa kệ sách (Bookshelf) 2.0 |
| Công suất (RMS) | 16W + 16W (Tổng 32W) |
| Công suất cực đại | 160W (Peak Power) |
| Dải tần số | 50Hz - 20kHz |
| Kết nối | Bluetooth 5.0, RCA, 3.5mm Stereo |
| Chất liệu màng loa | Aramid (Bass) / Lụa (Tweeter) |
| Chất liệu vỏ loa | HDAA Wood (Gỗ mật độ cao) |
| Màu sắc | Trắng Nhám (Matte White) |
| Bảo hành | 12 Tháng |


