
Apple MacBook Air M2 2024
Xem đánh giá
20.190.000 ₫
24.990.000 ₫
-19%
Sự lựa chọn quốc dân được nâng cấp mức RAM 16GB tiêu chuẩn, thiết kế mỏng nhẹ không quạt.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Apple M2 (8 nhân CPU, 8 nhân GPU, 16 nhân Neural Engine)
- RAM
- 16GB Unified Memory
- Ổ cứng
- 256GB SSD
- Màn hình
- 13.6 inch Liquid Retina (2560x1664), 500 nits, True Tone
- Cổng kết nối
- 2x Thunderbolt / USB 4, 1x MagSafe 3, 1x 3.5mm
- Bảo mật
- Touch ID (Vân tay)
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Apple M2 (8 nhân CPU, 8 nhân GPU, 16 nhân Neural Engine) |
| RAM | 16GB Unified Memory |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Màn hình | 13.6 inch Liquid Retina (2560x1664), 500 nits, True Tone |
| Cổng kết nối | 2x Thunderbolt / USB 4, 1x MagSafe 3, 1x 3.5mm |
| Bảo mật | Touch ID (Vân tay) |
| Trọng lượng | 1.24 kg |
| Hệ điều hành | macOS |
| Bảo hành | 12 Tháng Chính hãng Apple |


