
MacBook Air M4 13 inch 2025
Xem đánh giá
25.190.000 ₫
26.990.000 ₫
-7%
Thế hệ MacBook Air mới nhất, trang bị chip M4 siêu mạnh và camera 12MP Center Stage.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Apple M4 (10 nhân CPU, 10 nhân GPU)
- RAM
- 16GB Unified Memory
- Ổ cứng
- 256GB SSD
- Màn hình
- 13.6 inch Liquid Retina, độ sáng nâng cấp
- Camera
- 12MP Center Stage
- Cổng kết nối
- 2x Thunderbolt, 1x MagSafe 3, 1x 3.5mm
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Apple M4 (10 nhân CPU, 10 nhân GPU) |
| RAM | 16GB Unified Memory |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Màn hình | 13.6 inch Liquid Retina, độ sáng nâng cấp |
| Camera | 12MP Center Stage |
| Cổng kết nối | 2x Thunderbolt, 1x MagSafe 3, 1x 3.5mm |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.24 kg |
| Hệ điều hành | macOS Sequoia (hoặc mới hơn) |
| Bảo hành | 12 Tháng Chính hãng Apple |


