
Apple MacBook Neo
Xem đánh giá
16.490.000 ₫
16.490.000 ₫
-0%
Dòng MacBook hoàn toàn mới hướng tới giới học sinh - sinh viên, vỏ nhựa nhiều màu sắc bắt mắt.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Apple A18 Pro (Dòng chip di động tùy biến)
- RAM
- 8GB Unified Memory
- Ổ cứng
- 256GB SSD
- Màn hình
- 13.0 inch Retina Display
- Màu sắc
- Đa màu sắc rực rỡ (Pastel)
- Kết nối
- 2x USB Type-C, Jack 3.5mm
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Apple A18 Pro (Dòng chip di động tùy biến) |
| RAM | 8GB Unified Memory |
| Ổ cứng | 256GB SSD |
| Màn hình | 13.0 inch Retina Display |
| Màu sắc | Đa màu sắc rực rỡ (Pastel) |
| Kết nối | 2x USB Type-C, Jack 3.5mm |
| Trọng lượng | Siêu nhẹ dưới 1.1 kg |
| Hệ điều hành | macOS |
| Bảo hành | 12 Tháng Chính hãng Apple |


