
Apple MacBook Pro 14 M5
Xem đánh giá
41.490.000 ₫
41.990.000 ₫
-1%
Máy trạm di động tiên tiến với chip Apple M5, màn hình Liquid Retina XDR và Face ID.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Apple M5 (Hiệu năng xử lý và AI vượt trội)
- RAM
- 16GB Unified Memory
- Ổ cứng
- 512GB SSD siêu tốc
- Màn hình
- 14.2 inch Liquid Retina XDR, ProMotion 120Hz, Độ sáng Peak 1600 nits
- Bảo mật
- Cụm Face ID tích hợp trong Notch
- Cổng kết nối
- 3x Thunderbolt 5, HDMI, SDXC Card, MagSafe 3
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Apple M5 (Hiệu năng xử lý và AI vượt trội) |
| RAM | 16GB Unified Memory |
| Ổ cứng | 512GB SSD siêu tốc |
| Màn hình | 14.2 inch Liquid Retina XDR, ProMotion 120Hz, Độ sáng Peak 1600 nits |
| Bảo mật | Cụm Face ID tích hợp trong Notch |
| Cổng kết nối | 3x Thunderbolt 5, HDMI, SDXC Card, MagSafe 3 |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 1.6 kg |
| Hệ điều hành | macOS |
| Bảo hành | 12 Tháng Chính hãng Apple |


