
Máy chơi Game cầm tay Lenovo Legion GO
Xem đánh giá
22.990.000 ₫
22.990.000 ₫
-0%
Siêu phẩm Handheld PC màn hình 8.8 inch 144Hz, tay cầm tháo rời độc đáo.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại thiết bị
- Handheld Gaming PC
- Màn hình
- 8.8 inch QHD+ (2560x1600), 144Hz, IPS 500 nits
- Hệ điều hành
- Windows 11 Home
- CPU
- AMD Ryzen™ Z1 Extreme (8-core, 16-thread)
- GPU
- AMD Radeon™ Graphics (AMD RDNA™ 3)
- RAM
- 16GB LPDDR5x 7500Mhz
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại thiết bị | Handheld Gaming PC |
| Màn hình | 8.8 inch QHD+ (2560x1600), 144Hz, IPS 500 nits |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| CPU | AMD Ryzen™ Z1 Extreme (8-core, 16-thread) |
| GPU | AMD Radeon™ Graphics (AMD RDNA™ 3) |
| RAM | 16GB LPDDR5x 7500Mhz |
| Bộ nhớ | 512GB PCIe 4.0 NVMe M.2 SSD |
| Pin | 49.2Whr (Máy) + 900mAh (Mỗi tay cầm) |
| Cổng kết nối | 2x USB Type-C (USB 4.0 / DP 1.4), MicroSD, Audio Jack |
| Trọng lượng | 854g (Kèm tay cầm) |
| Bảo hành | 12 Tháng |


