
Máy chơi game MSI Claw A1M
Xem đánh giá
14.990.000 ₫
14.990.000 ₫
-0%
Máy chơi game cầm tay đầu tiên trên thế giới trang bị vi xử lý Intel Core Ultra.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại thiết bị
- Handheld Gaming PC
- Màn hình
- 7 inch FHD (1920x1080), 120Hz, IPS-Level, 100% sRGB
- Hệ điều hành
- Windows 11 Home
- CPU
- Intel® Core™ Ultra 7 processor 155H
- GPU
- Intel® Arc™ Graphics
- RAM
- 16GB LPDDR5 6400Mhz
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại thiết bị | Handheld Gaming PC |
| Màn hình | 7 inch FHD (1920x1080), 120Hz, IPS-Level, 100% sRGB |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| CPU | Intel® Core™ Ultra 7 processor 155H |
| GPU | Intel® Arc™ Graphics |
| RAM | 16GB LPDDR5 6400Mhz |
| Bộ nhớ | 512GB PCIe Gen4x4 M.2 SSD |
| Điều khiển | Hall Effect Joysticks & Triggers, RGB Lighting |
| Pin | 6-Cell, 53Whr |
| Trọng lượng | 675g |
| Bảo hành | 12 Tháng |


