
Micro HyperX QuadCast 2S RGB
Xem đánh giá
4.690.000 ₫
4.990.000 ₫
-6%
Đỉnh cao micro Gaming, thu âm 32-bit/192kHz, dải LED aRGB có thể tùy chỉnh độc lập.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại microphone
- Condenser (Tụ điện đa màng thu)
- Hướng thu
- Stereo, Omnidirectional, Cardioid, Bidirectional
- Dải tần
- 20Hz - 20kHz
- Độ phân giải
- 32-bit / 192kHz
- Độ nhạy
- -29dBV (1V/Pa at 1kHz)
- Kết nối
- USB Type-C to Type-A
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại microphone | Condenser (Tụ điện đa màng thu) |
| Hướng thu | Stereo, Omnidirectional, Cardioid, Bidirectional |
| Dải tần | 20Hz - 20kHz |
| Độ phân giải | 32-bit / 192kHz |
| Độ nhạy | -29dBV (1V/Pa at 1kHz) |
| Kết nối | USB Type-C to Type-A |
| Phụ kiện đi kèm | Shock mount tích hợp, ngàm chuyển đổi chân đế |
| Bảo hành | 24 Tháng |


