
Micro Razer Seiren V3 Chroma White
Xem đánh giá
3.990.000 ₫
4.290.000 ₫
-7%
Micro Condenser Supercardioid, thân phát sáng Chroma RGB 360 độ cực rực rỡ.
ĐIỂM NỔI BẬT
- Loại microphone
- Condenser (Tụ điện) củ mic 16mm
- Hướng thu
- Supercardioid (Siêu định hướng)
- Dải tần
- 20Hz - 20kHz
- Độ nhạy
- -34dB
- Đèn nền
- Chroma RGB tương tác với luồng Stream
- Kết nối
- USB Type-C to Type-A
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| Loại microphone | Condenser (Tụ điện) củ mic 16mm |
| Hướng thu | Supercardioid (Siêu định hướng) |
| Dải tần | 20Hz - 20kHz |
| Độ nhạy | -34dB |
| Đèn nền | Chroma RGB tương tác với luồng Stream |
| Kết nối | USB Type-C to Type-A |
| Tương thích | Windows PC, Razer Synapse |
| Bảo hành | 24 Tháng |


