
PC GVN AMD R5-5600X/ VGA RTX 5060
Xem đánh giá
23.490.000 ₫
24.820.000 ₫
-5%
Cấu hình quốc dân chiến mượt mọi tựa game eSports và AAA ở độ phân giải Full HD.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- AMD Ryzen 5 5600X (6 Nhân / 12 Luồng)
- Mainboard
- B550M (Chipset AMD B550)
- RAM
- 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz RGB
- VGA
- NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR6
- SSD
- 500GB PCIe NVMe Gen 4x4
- Nguồn (PSU)
- 600W 80 Plus Bronze
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | AMD Ryzen 5 5600X (6 Nhân / 12 Luồng) |
| Mainboard | B550M (Chipset AMD B550) |
| RAM | 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz RGB |
| VGA | NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR6 |
| SSD | 500GB PCIe NVMe Gen 4x4 |
| Nguồn (PSU) | 600W 80 Plus Bronze |
| Vỏ Case | M-ATX Gaming Kính cường lực |
| Tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp với Fan RGB |
| Bảo hành | 36 Tháng (Linh kiện) |


