
PC GVN Intel i5-12400F/VGA ARC B580
Xem đánh giá
21.990.000 ₫
23.520.000 ₫
-7%
Cỗ máy tối ưu P/P (Giá thành/Hiệu năng), đồ họa Intel Battlemage thế hệ mới.
ĐIỂM NỔI BẬT
- CPU
- Intel Core i5-12400F (6 Nhân / 12 Luồng)
- Mainboard
- B760M (Chipset Intel B760)
- RAM
- 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz
- VGA
- Intel ARC B580 8GB GDDR6
- SSD
- 500GB PCIe NVMe
- Nguồn (PSU)
- 600W 80 Plus Standard
Thông tin sản phẩm
Thông số kĩ thuật
| CPU | Intel Core i5-12400F (6 Nhân / 12 Luồng) |
| Mainboard | B760M (Chipset Intel B760) |
| RAM | 16GB (2x8GB) DDR4 3200MHz |
| VGA | Intel ARC B580 8GB GDDR6 |
| SSD | 500GB PCIe NVMe |
| Nguồn (PSU) | 600W 80 Plus Standard |
| Vỏ Case | M-ATX Gaming Kính cường lực |
| Tản nhiệt | Tản nhiệt khí tháp CR-1000 |
| Bảo hành | 36 Tháng (Linh kiện) |


